วันพรีสกรีนสามารถนำรถไปได้ไหมค่ะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

วันพรีสกรีนสามารถนำรถไปได้ไหมค่ะ

โพสต์โดย yayeeyayee » วันเสาร์ มี.ค. 30, 2013 9:15 am

ขอบคุณค่ะ
yayeeyayee
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 51
Reputation point: 6
yayeeyayee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: วันพรีสกรีนสามารถนำรถไปได้ไหมค่ะ

โพสต์โดย VoLkSuBaGeN » วันเสาร์ มี.ค. 30, 2013 9:39 am

คราวก่อนผมเอาไปครับ
VoLkSuBaGeN
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
Reputation point: 0
VoLkSuBaGeN โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: วันพรีสกรีนสามารถนำรถไปได้ไหมค่ะ

โพสต์โดย Peterboi » วันเสาร์ มี.ค. 30, 2013 6:02 pm

ได้ครับแต่หาที่จอดยากนิดนึง ในวันทำงานปกติก็ยากแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
Peterboi
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 423
Reputation point: 19
Peterboi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile