ใคร save คำแนะนำสำหรับการสมัครการบินไทยไว้ไหมครับ ผมอยากทราบเอกสารทั้งหมดที้ต้องใช้น่ะครับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ใคร save คำแนะนำสำหรับการสมัครการบินไทยไว้ไหมครับ ผมอยากทราบเอกสารทั้งหมดที้ต้องใช้น่ะครับ

โพสต์โดย JiMi » วันอังคาร มี.ค. 26, 2013 9:48 pm

เข้าไปในเวบการบินไทยไม่มีลิ้งค์คำแนะนำสำหรับการสมัครแล้ว พอดีผมอยากทราบเอกสารที่ต้องใช้ทั้งหมดน่ะครับ จะได้เตรียมเอกสาร ^__^ ขอบคุณครับ
LiFe iS lIfE , FigHt 4 iT !!!
JiMi
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 139
Reputation point: 6
JiMi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใคร save คำแนะนำสำหรับการสมัครการบินไทยไว้ไหมครับ ผมอยากทราบเอกสารทั้งหมดที้ต้องใช้น่ะครับ

โพสต์โดย fai_rw57 » วันพุธ มี.ค. 27, 2013 1:29 am

นี่ค่ะ [smilie=bn21.gif]
แนบไฟล์
5-1.jpg (50.01 KiB) เปิดดู 4618 ครั้ง
fai_rw57
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 23
Reputation point: 0
fai_rw57 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใคร save คำแนะนำสำหรับการสมัครการบินไทยไว้ไหมครับ ผมอยากทราบเอกสารทั้งหมดที้ต้องใช้น่ะครับ

โพสต์โดย See Who I Am » วันพุธ มี.ค. 27, 2013 1:40 am

fai_rw57 เขียน:นี่ค่ะ [smilie=bn21.gif]

ขอบคุณด้วยคนครับ [smilie=bn27.gif]

อันนี้แบบไฟล์เต็มครับ เผื่อใครจะเอาไว้ดูด้วย
http://www.mediafire.com/view/?3fqls713w1nvd38
See Who I Am

จำนวนการตอบ: 114
Reputation point: 0
See Who I Am โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย birdseyeview » วันพุธ มี.ค. 27, 2013 1:30 pm

ชุดนั้นเป็นตัวเก่านะคะ

นำเอกสารด้านบนไปให้ครบ + รูปถ่าย 2 นิ้ว 2 ใบ

อย่าลืมนะคะ สำคัญมากๆค่ะ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
birdseyeview
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 83
Reputation point: 7
birdseyeview โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile