นิตยสารเทคออฟปิดตัวลงแล้วหรือครับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

นิตยสารเทคออฟปิดตัวลงแล้วหรือครับ

โพสต์โดย morakottofly » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 12:35 pm

คืออยากทราบว่า นิตยสารเทคออฟ หวังว่าทุกคนคงรู้จักนะครับ ผมไปหาซื้อหลายร้านหนังสือแล้ว แต่ไม่มีเลยทุกร้าน เขาปิดตัวลงแล้วหรือครับ น่าเสียดาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
morakottofly
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 51
Reputation point: 0
morakottofly โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: นิตยสารเทคออฟปิดตัวลงแล้วหรือครับ

โพสต์โดย makampom » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 12:49 pm

หยุดทำชั่วคราวครับ
แต่เห็นว่าจะกลับมาอีกแน่นอน
Page ใน Facebook ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่นะครับ :)

http://www.facebook.com/pages/Take-Off- ... 5241527104

ลองเข้าไปดูครับ
makampom
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
makampom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: นิตยสารเทคออฟปิดตัวลงแล้วหรือครับ

โพสต์โดย -PP- » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 1:04 pm

ปรับโฉมเตรียมเปิด Generation ที่ 3 ครับ
- ถ้าใจคุณทำได้ เดี๋ยวคุณก็ทำได้ -
-PP-
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 444
Reputation point: 14
-PP- โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย beer_tg » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 4:42 pm

เห็นว่าจะกลับมาตอนเดือนสิงหาคมนะ ...
รูปภาพ
beer_tg
พ่อเทพทุกสถาบัน
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 3038
Reputation point: 21
beer_tg โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Move Forward » วันเสาร์ มิ.ย. 11, 2011 8:44 pm

มีการเปลี่ยนในส่วนของทีมงานด้วยคับ แต่ยังไง กลับมาแน่นอน!!! คอนเฟิร์มๆๆๆ [smilie=bn21.gif]
Move Forward

จำนวนการตอบ: 3
Move Forward โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile