ตรวจประวัติอาชญากรรม??

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ตรวจประวัติอาชญากรรม??

โพสต์โดย midori » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 4:51 pm

ขอถามคนที่ไปว่ายนำ้มาแล้วคะ
ว่าการตรวจประวัติอาชญากรรมที่ระบุไว้ว่าเป็นวันที่13
นี่มีวันเดียวเลยหรอคะ
พอจะเลื่อนได้รึเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าคะ
midori

จำนวนการตอบ: 3
Reputation point: 0
midori โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ตรวจประวัติอาชญากรรม??

โพสต์โดย Peterboi » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 6:20 pm

วันเดียวครับ แต่จะเลื่อนได้หรือเปล่าต้องโทรไปถามด้วตัวเองแล้วละครับ เพราะในวันนั้นบริษัทฯ ได้เชิญ จนท ตำรวจมาจากสถานีกันเลยทีเดียว ถ้าพอแว้บมาได้ก็ควรจะมานะครับเพราะรู้สึกใช้เวลานิดเดียว
ภาพประจำตัวสมาชิก
Peterboi
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 423
Reputation point: 19
Peterboi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย navychat » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 9:25 pm

ไม่แน่ใจนะครับ อาจจะต้องเหตุผลดีมากๆๆๆๆ ลองเล่นละครดูให้สงสารๆดูสิครับ เผื่อได้ 55555+
navychat
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
navychat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย canfly » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 12:28 am

ตรวจประวัตีอาชญากรรมนี่เขาตรวจเรื่องอะไรบ้างหรอครับ? ตรวจยังไง? อยากทราบเป็นความรู้ ใครทราบช่วยแถลงที :)
Nothing can stop me
Spread my wings so wide
ภาพประจำตัวสมาชิก
canfly
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 26
canfly โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย wingback » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 5:29 pm

canfly เขียน:ตรวจประวัตีอาชญากรรมนี่เขาตรวจเรื่องอะไรบ้างหรอครับ? ตรวจยังไง? อยากทราบเป็นความรู้ ใครทราบช่วยแถลงที :)

ที่ผมเข้าใจนะว่า ไม่เคยเป็นผู้ต้องหาหรือว่าถูกกล่าวหา ยกเว้นไม่ใส่หมวกกันน๊อค+จิดรถผิดที่+ไม่คาดเข็มขัด แต่เมาแล้วขับเหมือนจะไม่ได้
wingback

จำนวนการตอบ: 11
wingback โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย TheFlyingKop » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 9:12 pm

wingback เขียน:
canfly เขียน:ตรวจประวัตีอาชญากรรมนี่เขาตรวจเรื่องอะไรบ้างหรอครับ? ตรวจยังไง? อยากทราบเป็นความรู้ ใครทราบช่วยแถลงที :)

ที่ผมเข้าใจนะว่า ไม่เคยเป็นผู้ต้องหาหรือว่าถูกกล่าวหา ยกเว้นไม่ใส่หมวกกันน๊อค+จิดรถผิดที่+ไม่คาดเข็มขัด แต่เมาแล้วขับเหมือนจะไม่ได้

คาดว่าตรวจสอบจากฐานข้อมูลของสำนักงานตำรวจแห่งชาติครับ
Ars longa, vita brevis
TheFlyingKop
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 132
TheFlyingKop โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile