กระทู้ส่งท้ายและอำลาสำหรับรอบนี้

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: กระทู้ส่งท้ายและอำลาสำหรับรอบนี้

โพสต์โดย Bird Ba-do san » วันอาทิตย์ มิ.ย. 12, 2011 9:11 pm

OpEroN เขียน:
Bird Ba-do san เขียน:
OpEroN เขียน:ตกรอบนี้เจ็บไม่ธรรมดาเลยครับ [smilie=bn44.gif] พี่ช่วยให้เด็กตาดำๆผ่านไปได้เยอะมาก พี่เป็นคนดีจริงๆครับ ผมนับถือ

เอ่อ คุณOpEronไม่มีชื่อกับเค้าด้วยหรอครับ

ไม่มีครับคุณเบิร์ด อายุผมใกล้จะตันแล้วด้วย คุณเบิร์ดผ่านหรือเปล่าครับ ถ้าผ่านผมยินดีด้วยนะครับ

เราเป็นเพื่อนกันครับ เหมือนกันเป๊ะ
Bird Ba-do san
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 114
Reputation point: 0
Bird Ba-do san โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: กระทู้ส่งท้ายและอำลาสำหรับรอบนี้

โพสต์โดย taykhung » วันอาทิตย์ มิ.ย. 12, 2011 11:35 pm

OpEroN เขียน:
OpEroN เขียน:ตกรอบนี้เจ็บไม่ธรรมดาเลยครับ [smilie=bn44.gif] พี่ช่วยให้เด็กตาดำๆผ่านไปได้เยอะมาก พี่เป็นคนดีจริงๆครับ ผมนับถือ

เอ่อ คุณOpEronไม่มีชื่อกับเค้าด้วยหรอครับ

ไม่มีครับคุณเบิร์ด อายุผมใกล้จะตันแล้วด้วย คุณเบิร์ดผ่านหรือเปล่าครับ ถ้าผ่านผมยินดีด้วยนะครับ

เราเป็นเพื่อนกันครับ เหมือนกันเป๊ะ

คุณ Bird Ba-do san ผ่านไม่ใช่หรอครับ หรือผมเข้าใจผิด...
ภาพประจำตัวสมาชิก
taykhung
Economy Class

จำนวนการตอบ: 90
Reputation point: 5
taykhung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jacksonfive » วันศุกร์ มิ.ย. 17, 2011 2:16 am

เจ้าของกระทู้คือใครเหรอครับ ให้อาวาส ได้ดีมากๆ เท่จังเลยครับ [smilie=bn49.gif]
jacksonfive
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 21
jacksonfive โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jacksonfive » วันศุกร์ มิ.ย. 17, 2011 2:30 am

ชอบพี่ pk มากแนวจริงๆอะ ติดตามผลงานพี่มาตลอดเลยนะครับ พี่เป็นคนใจดีมาก มีน้ำใจช่วยเหลือเพื่อนๆน้องๆพี่ๆทุกคนโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน
อยากให้มีคนอย่างพี่เยอะๆจัง ผมจะติดตามงานเขียนของพี่ตลอดไปนะครับ
jacksonfive
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 21
jacksonfive โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ize » วันศุกร์ มิ.ย. 17, 2011 10:30 am

jacksonfive เขียน:ชอบพี่ pk มากแนวจริงๆอะ ติดตามผลงานพี่มาตลอดเลยนะครับ พี่เป็นคนใจดีมาก มีน้ำใจช่วยเหลือเพื่อนๆน้องๆพี่ๆทุกคนโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน
อยากให้มีคนอย่างพี่เยอะๆจัง ผมจะติดตามงานเขียนของพี่ตลอดไปนะครับ

เราว่า PK เป็นนักเลงที่ sensitive มากกกก 55555 [smilie=bn32.gif]
Up and down again
But this time it's different
ize
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย haverlah » วันจันทร์ มิ.ย. 20, 2011 1:50 pm

อยากได้เบอร์โทรพี่ไว้บ้าง ขอหน่อยได้มั้ยครับ [smilie=bn43.gif]
haverlah

จำนวนการตอบ: 65
haverlah โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ize » วันจันทร์ ก.ค. 25, 2011 8:22 pm

คิดถึง pkinzero ah
Up and down again
But this time it's different
ize

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile