ผมตกว่ายน้ำครับ เศร่ามากที่สุดในชีวิต

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ผมตกว่ายน้ำครับ เศร่ามากที่สุดในชีวิต

โพสต์โดย wingback » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 11:58 pm

จมไปนานมากครับ น่ากลัวมาก [smilie=bn38.gif]
wingback

จำนวนการตอบ: 11
Reputation point: 0
wingback โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ผมตกว่ายน้ำครับ เศร่ามากที่สุดในชีวิต

โพสต์โดย zerock » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 12:12 am

ถือเป็นโชคดีนะคับที่รอดชีวิตมาได้ มาไกลขนาดนี้ผมว่าคุณเก่งมากแล้วนะคับ
แล้วที่สำคัญคุณเก่งมากเลยที่ได้ผ่านเข้ามาว่ายน้ำและผมเห็นแว้บ ๆ ว่าคุณสละสิทธิ์อีกสายการบินนึงเพื่อมาสอบว่ายน้ำด้วย
ยังไงก็อย่าหมดหวังนะคับ สู้ ๆ คับ เป็นกำลังใจให้คับ [smilie=bn49.gif]
ถ้าไม่เคยพบพานกับความทุกข์ แล้วจะรู้จักความสุขได้ยังไง...
zerock
Economy Class

จำนวนการตอบ: 54
Reputation point: 1
zerock โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Hänzek » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 5:22 am

ขอบคุณที่มาให้ประสบการค่ะ วันนี้เราจะรอดหรือป่าวก็ไม่ะรู้ค่ะ 
Hänzek

จำนวนการตอบ: 3
Hänzek โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย thaimex21 » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 5:24 am

ผมขอบใจเพื่อนๆ ทุกคนมีมาให้กำลังใจผมนะครับ ตอนนี้ก็พยายามจะลืมเรื่องนี้ไปให้ไป ถึงแม้มันจะยากมากก็ตาม ผมต้องทำให้ได้ ถ้าอายุผมไม่เกิน ยังสมัครได้ ผมสมัครใหม่แน่นอนคับ อยากเทรนกับเพื่อนๆ รุ่นนี้อะ ทุกคนน่ารักมากๆ รอผมด้วยละกันนะ ขอเป็นรุ่นน้องละกัน คับ
thaimex21
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 215
Reputation point: 2
thaimex21 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ip88 » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 8:11 am

thaimex21 เขียน:ผมขอบใจเพื่อนๆ ทุกคนมีมาให้กำลังใจผมนะครับ ตอนนี้ก็พยายามจะลืมเรื่องนี้ไปให้ไป ถึงแม้มันจะยากมากก็ตาม ผมต้องทำให้ได้ ถ้าอายุผมไม่เกิน ยังสมัครได้ ผมสมัครใหม่แน่นอนคับ อยากเทรนกับเพื่อนๆ รุ่นนี้อะ ทุกคนน่ารักมากๆ รอผมด้วยละกันนะ ขอเป็นรุ่นน้องละกัน คับ

เป็นกำลังใจให้คุณ thaimex21 นะครับ..
ผมเองมีโอกาสผ่านไปว่ายน้ำรอบนี้ แต่ไม่ได้ไปว่ายครับ เพราะมีเหตุจำเป็นต้องสละสิทธิ์ครับ เสียดายจริงๆ
ยังไงก้อสู้ๆนะครับ ครั้งหน้าสมหวังแน่นอนครับ

[smilie=bn49.gif]
ip88
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 27
ip88 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย eakorice » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 10:33 am

สู้ๆนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ ถึงผมจะไม่ได้ผ่านเข้าไปในรอบว่ายน้ำก็ตาม มาได้แค่สัมพาษณ์ ยังไงมาสู้ด้วยกันใหม่นะครับ
eakorice

จำนวนการตอบ: 56
eakorice โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย taykhung » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 2:38 pm

ถ้ามีเปิดอีก เด๋วผมไปว่ายด้วยครับ เด๋วผมช่วยสอนให้ ช่วยๆกันครับ [smilie=16.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
taykhung

จำนวนการตอบ: 90
Reputation point: 5
taykhung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nooarts » วันศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 8:56 pm

เจ้าของกระทู้ สู้ๆค่าา

ปล.ตกเหมียนกัล สดๆหมาดๆวันนี้ :(
nooarts

จำนวนการตอบ: 14
nooarts โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ize » วันเสาร์ มิ.ย. 11, 2011 7:56 am

ได้เข้าไปว่ายน้ำ ก็เก่งมากแล้วค่ะ สู้ๆ นะคะ รอบหน้าเอาใหม่นะคะ
Up and down again
But this time it's different
ize
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย thitiwat » วันอาทิตย์ มิ.ย. 12, 2011 10:03 am

ทำท่าระบำใต้น้ำ เลยดีกว่า เสียดายวะ
thitiwat

จำนวนการตอบ: 336
Reputation point: 4
thitiwat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย chocaholic_kwan » วันพุธ ส.ค. 31, 2011 11:37 am

มาให้กำลังใจค่ะพี่ พี่เก่งมากๆเลยสู้ได้ถึงขนาดนี้ ถึงคราวนี้จะไม่สมหวัง แต่ถ้าคราวหน้าพี่ไปสอบอีกหนูว่าพี่ต้องทำได้แน่ๆค่ะ [smilie=bn22.gif]
chocaholic_kwan

จำนวนการตอบ: 4
chocaholic_kwan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile