ถ้ามารับใหม่อีก จะรับเยอะไหมคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ถ้ามารับใหม่อีก จะรับเยอะไหมคะ

โพสต์โดย POMMOP » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 8:10 am

เจ็บซ้ำเหมือนกันค่ะ เพราะไม่ผ่านแต่ก็จะสู้ต่อไปค่ะ
เพราะว่าเตรียมตัวมานานนนนมาก แต่ก็ไม่สมการรอคอย [smilie=bn18.gif]
พอรู้ว่าจะรับใหม่ก็มีความหวังค่ะ [smilie=bn25.gif] แบบลางๆ อิๆ
อยากจะรู้ว่จะมาช่วงไหน แล้ว รับกี่คนค่ะ
เพราะโดยส่วนตัวคิดว่าหนนี้รับไปเยอะมากแล้ว [smilie=bn34.gif]
ピンクスパイダー...空は見えるのに... ピンクスパイダー ... 失敗だぁ...ピンクスパイダー... 翼が欲しい
ภาพประจำตัวสมาชิก
POMMOP
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 199
Reputation point: 5
POMMOP โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้ามารับใหม่อีก จะรับเยอะไหมคะ

โพสต์โดย OpEroN » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 3:18 pm

ได้ยินมาว่า 3XX คน ครับ
Life's too short to be sitting around miserable...
OpEroN
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 257
Reputation point: 9
OpEroN โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้ามารับใหม่อีก จะรับเยอะไหมคะ

โพสต์โดย -PP- » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 4:40 pm

OpEroN เขียน:ได้ยินมาว่า 3XX คน ครับ

ห๊ะ? 3XX เลยเหรอครับ เยอะำไปป่ะ - -""

ไม่ได้บอกว่าโกหกหรือไม่จริงแต่อย่างใดนะครับ ขอบคุณมากครับที่มาแบ่งปันข่าวสาร แต่รอบนี้ซัดไป 400+ รอบหน้าเอาอีก 300 ผมว่ามันจะเยอะจนล้นรึเปล่านั่น?
- ถ้าใจคุณทำได้ เดี๋ยวคุณก็ทำได้ -
-PP-
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 444
Reputation point: 14
-PP- โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย beebah » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 6:07 pm

จริงหรอ !!! เยอะกว่าที่คิดนะ
เพราะพี่สาวเราบอกไม่เกิน 250
ขอให้ 3xx จริงๆ สาธุ [smilie=16.gif]
beebah

จำนวนการตอบ: 145
Reputation point: 6
beebah โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย moochompoojoobjoob » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 8:15 pm

ว่าแต่จะมาเมื่อไหร่หรอค่ะ ลุ้นอยุ่ค่ะ
moochompoojoobjoob

จำนวนการตอบ: 119
Reputation point: 2
moochompoojoobjoob โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Narita » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 10:35 pm

เราจะไปด้วยยยยยยยยย ถ้าสามร้อยก็ดีสิ รอเราด้วยน๊าาาาาาาา [smilie=bn41.gif] [smilie=bn41.gif] [smilie=bn41.gif]
Narita

จำนวนการตอบ: 422
Reputation point: 0
Narita โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile