เรื่องว่ายน้ำ ผมเข้าใจถูกหรือป่าวครับ....

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

เรื่องว่ายน้ำ ผมเข้าใจถูกหรือป่าวครับ....

โพสต์โดย H_love » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 10:26 pm

1 พุร่งนี้ำไปว่าย สระว่ายน้ำ สำนักงานใหญ่ ถนน วิภาวดี.. ไม่ใช่ศูนย์ฝึกลูกเรือที่เคยไป

2. เรื่องผู้ค้ำ พรุ่งนี้ยังไม่ต้องพาไป..

3. พรุ่งนี้ว่ายน้ำ อย่างเดียว.. ยังไม่ตรวจประวัติ และยังไม่ตรวจร่างกาย ไปฟังคำชี้แจงมาให้เฉยๆ ใช่ไหมครับ
H_love

จำนวนการตอบ: 11
Reputation point: 0
H_love โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เรื่องว่ายน้ำ ผมเข้าใจถูกหรือป่าวครับ....

โพสต์โดย rio » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 10:50 pm

อุ่ย พิมพ์ไม่ได้ตอบคำถาม จขกท เลย ขออภัยคับ

สรุป คุณเข้าใจอย่างที่ผมเข้าใจคับ

ปล. ระวังรถติดนะคับ ขอให้โชคดีคับ [smilie=16.gif]
แก้ไขล่าสุดโดย rio เมื่อ วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 10:54 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
rio

จำนวนการตอบ: 9
rio โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เรื่องว่ายน้ำ ผมเข้าใจถูกหรือป่าวครับ....

โพสต์โดย skysilver » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 10:52 pm

น่าจะประมานนั้นครับ พรุ่งเจอกันทุกท่าน [smilie=16.gif] ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
skysilver
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 92
skysilver โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nunix » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 10:58 pm

ใส่ชุดอะไรไปอะครับ ต้องแบบวันสมัครไหม แล้วค่อยไปเปลี่ยน
เอาแว่นตา กางเกงในว่ายน้ำ แล้วน้องเอาหมวกไปไหมครับ?
nunix
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 44
nunix โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile