มีรอยสักที่ตัวอะคับ จะมีปัญหารึเปล่าคับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

มีรอยสักที่ตัวอะคับ จะมีปัญหารึเปล่าคับ

โพสต์โดย pond04 » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 12:13 am

ตามนั้นเลยครับ เหนพี่บอกว่าไม่มีปัญหา เพราะ เค้าคัดเลือกตามจำนวนที่จะรับแล้ว อยากได้ผู้รู้ชี้แจงหน่อยคับ
pond04
Economy Class

จำนวนการตอบ: 78
Reputation point: 0
pond04 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีรอยสักที่ตัวอะคับ จะมีปัญหารึเปล่าคับ

โพสต์โดย zerock » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 11:05 am

รอยสักที่ตัวหรือใต้ร่มผ้าไม่มีปัญหาคับ เพราะกรรมการเคยถามผมตอนรอบพรีสกรีน ท่านบอกว่ามีรอยสักใต้ร่มผ้าได้ ไม่ต้องคิดมากคับ [smilie=bn40.gif]
ถ้าไม่เคยพบพานกับความทุกข์ แล้วจะรู้จักความสุขได้ยังไง...
zerock

จำนวนการตอบ: 54
Reputation point: 1
zerock โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีรอยสักที่ตัวอะคับ จะมีปัญหารึเปล่าคับ

โพสต์โดย pond04 » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 11:19 am

อ่อ ขอบคุณมากครับ รอตั้งนานกว่าจะมีผู้รู้มาตอบ [smilie=bn21.gif]
pond04

จำนวนการตอบ: 78
pond04 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย otgento » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 9:27 am

แล้วถ้ารอยสักเต็มหน้าอก(ลายญี่ปุ่น เหมือนยากูซ่า) แต่ยังอยู่ในร่มผ้า จะเป็นไรป่าวอ่ะคับ [smilie=bn39.gif]
"Life isn't about the journey, but the connections we make along the way."
... so you thing you can fly ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
otgento

จำนวนการตอบ: 85
otgento โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile