>>> ผู้ชายแต่งตัวแบบไหนครับ <<<

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

>>> ผู้ชายแต่งตัวแบบไหนครับ <<<

โพสต์โดย hinduken » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:11 pm

วันไปว่ายน้ำตอนเช้าแล้ว ตอนบ่ายเข้าประชุม ควรใส่เชิ้ตแขนสั้นหรือยาวครับ ผูกไทด้วยมั๊ย?
แล้ววันที่เหลือ(วันค้ำประกันกับสอบประวัติอาชญากรรม)เพื่อนๆแต่งตัวกันยังไงครับ?
[smilie=16.gif]
hinduken

จำนวนการตอบ: 7
Reputation point: 0
hinduken โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: >>> ผู้ชายแต่งตัวแบบไหนครับ <<<

โพสต์โดย ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:18 pm

Shirt long sleeve no tie krub .... No jeans though
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 340
Reputation point: 5
ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: >>> ผู้ชายแต่งตัวแบบไหนครับ <<<

โพสต์โดย fingerrollband » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:21 pm

กางเกงว่ายน้ำนี่เป็นแบบกางเกงขาสั้นได้มั้ยครับ?
ยืนยัน... จะไม่ถอดใจ
รูปภาพ
fingerrollband
Economy Class

จำนวนการตอบ: 98
fingerrollband โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย navychat » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:24 pm

ต้องเป็นที่แบบ ลัดๆ แนบไปกับหนังเราเลย แบบที่มันต้องเห็นรูป "ปูกะจิ๊ก" ชัดๆอ่ะ 5555555+
navychat
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
navychat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย fingerrollband » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:26 pm

สรุปคือกางเกงขาสั้นไม่ได้ "แน่ๆ" ใช่มั้ยครับ???
ยืนยัน... จะไม่ถอดใจ
รูปภาพ
fingerrollband

จำนวนการตอบ: 98
fingerrollband โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:39 pm

Not boxer-like ah krub
รูปภาพ
ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ

จำนวนการตอบ: 340
Reputation point: 5
ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย autopilot » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:45 pm

แต่งแบบวันสมัคร ถึงเวลาพี่เขาบอกเองละครับไม่ต้องห่วง ทั้งชายและหญิง...
autopilot

จำนวนการตอบ: 307
Reputation point: 21
autopilot โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย taykrub » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 9:26 am

มีแต่กางเกงว่ายน้ำที่มีขายาวลงมาหน่อย (แต่ไม่ถึงเข่า) ไม่รู้ใช้ได้มั้ย สงสัยต้องซื้อใหม่แน่เลย

แล้วจำเป็นที่ผู้ชายต้องใส่หมวกมั้ยล่ะเนี่ย
taykrub

จำนวนการตอบ: 68
taykrub โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย otgento » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 9:56 am

ถ้าเป็นแบบบิกินี่ speedo ได้ป่าวคับ? [smilie=bn28.gif]
"Life isn't about the journey, but the connections we make along the way."
... so you thing you can fly ...
otgento

จำนวนการตอบ: 85
otgento โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile