กางเกงว่ายน้ำ ของผมมีบางส่วนเป็นสีขาวอะคับ ใส่ได้ไหม มีตัวอย่าง

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

กางเกงว่ายน้ำ ของผมมีบางส่วนเป็นสีขาวอะคับ ใส่ได้ไหม มีตัวอย่าง

โพสต์โดย thaimex21 » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 10:48 pm

ตามที่ประกาศ ห้ามใส่สีขาว
ตามรูป แบบนี้จะได้ไหม ถ้าไม่ได้จะได้ไปหาซื้อใหม่

ขอบคุณครับ ได้คำตอบแล้ว ขอเอารูปออกก่อนคับ อาย
แก้ไขล่าสุดโดย thaimex21 เมื่อ วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:35 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
tourism student
thaimex21
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 215
Reputation point: 2
thaimex21 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: กางเกงว่ายน้ำ ของผมมีบางส่วนเป็นสีขาวอะคับ ใส่ได้ไหม มีตัวอย่าง

โพสต์โดย ize » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:02 pm

คนในรูปนี่คุณเพื่อนเหรอ เอ็กซ์มากกกกก [smilie=bn32.gif]
Up and down again
But this time it's different
ภาพประจำตัวสมาชิก
ize
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: กางเกงว่ายน้ำ ของผมมีบางส่วนเป็นสีขาวอะคับ ใส่ได้ไหม มีตัวอย่าง

โพสต์โดย ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 11:02 pm

อย่าขาวล้วนเป็นพอครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ

จำนวนการตอบ: 340
Reputation point: 5
ป.ตรีสิงห์แดงป.โทสิงห์ดำ โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile