มีคนบอกมาว่า...รายชื่อติดที่บอร์ดสำนักงานแล้วค่ะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: มีคนบอกมาว่า...รายชื่อติดที่บอร์ดสำนักงานแล้วค่ะ

โพสต์โดย OpEroN » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 7:56 pm

Protocol เขียน:
OpEroN เขียน:
Protocol เขียน:
kimcheri เขียน:มีคนกระซิบมาค่ะ จำนวนผู้สมัครหญิง ตัวเลขอยู่ที่ 22x คน ค่ะ
มีใครได้ไปดูมั่งมั้ยคะ ^^' ของเรามีคนดูมาให้อ่ะค่ะ อยากเห็นเองใจจะขาด
มีความคืบหน้ายังไงมาบอกกันด้วยนะคะ
[smilie=bn28.gif]

22x น้อยกว่าที่ประกาศรับตั้งเยอะนิครับ

แอร์ผู้หญิงต้องลบโควต้าของ ชาวญี่ปุ่น ชาวจีน ชาวเกาหลี ซึ่งจะเปิดรับหลังจากดำเนินการรับพวกเราเสร็จแล้วด้วยครับ

พนักงานต้อนรับบนเครื่องบินหญิงรับทั้งหมด 281 คน เป็นคนไทย 248 ครับ ทำไมประกาศออกมา 22X เองละ
อย่างนี้ผู้ชายก็ต้องโดนตัดเหมือนกันเหรอครับ [smilie=bn28.gif]

งานเข้าแล้วมั้ยละ [smilie=bn29.gif]
Life's too short to be sitting around miserable...
ภาพประจำตัวสมาชิก
OpEroN
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 257
Reputation point: 9
OpEroN โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีคนบอกมาว่า...รายชื่อติดที่บอร์ดสำนักงานแล้วค่ะ

โพสต์โดย LoveEntrepreneur » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 8:34 pm

เข้าเต็มประตูเลยแหละคับ [smilie=bn18.gif]
LoveEntrepreneur

จำนวนการตอบ: 10
Reputation point: 0
LoveEntrepreneur โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Dedie603 » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 8:59 pm

ขอแสดงความยินดี กับทุกๆคนที่ผ่าน ด่านนี้ นะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ส่วนใครยังไม่ผ่านก็สู้ๆนะค่ะ อย่าท้อถอยค่ะ

เจอกันวันที่ 10 จ้า [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
รูปภาพ ...Da Way I Am... รูปภาพ
Dedie603
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
Reputation point: 0
Dedie603 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย por360 » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 9:25 pm

ช + ญ = 400
por360
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 56
Reputation point: -2
por360 คุณควรปรับปรุงตัวใหม่นะ!!

โพสต์โดย beebah » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 9:51 pm

ปกติเค้าไม่มีตัวสำรองกันเลยหรอ?
เค้าไม่เผื่อมีคนตกว่ายน้ำเลยหรอ
beebah
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 145
Reputation point: 6
beebah โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kimcheri » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 2:52 am

moochompoojoobjoob เขียน:
kimcheri เขียน:มีคนกระซิบมาค่ะ จำนวนผู้สมัครหญิง ตัวเลขอยู่ที่ 22x คน ค่ะ
มีใครได้ไปดูมั่งมั้ยคะ ^^' ของเรามีคนดูมาให้อ่ะค่ะ อยากเห็นเองใจจะขาด
มีความคืบหน้ายังไงมาบอกกันด้วยนะคะ
[smilie=bn28.gif]

แล้วคุณได้รึป่าวค่ะ

ถึงจะคะแนนอยู่ลำดับกลางๆ เป็นหลักร้อย แต่ก็ผ่านค่ะ ผ่านแล้ว...ผ่านจริงๆ ด้วย [smilie=bn18.gif]
เห็นกับตาตัวเองแล้ว เชื่อแล้ว โฮวววว ดีใจ ให้ได้ตำแหน่งนางสาวไทยยังไม่ดีใจเท่านี้เลย ฮืออออออออ
รูปภาพ
kimcheri
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 49
Reputation point: 1
kimcheri โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile