ข่าวว่า ดึงชื่อเข้าออกกันพัลวัน ใครรู้เรื่องภายในแชร์หน่อยครับ!!!!!!!!!!

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ข่าวว่า ดึงชื่อเข้าออกกันพัลวัน ใครรู้เรื่องภายในแชร์หน่อยครับ!!!!!!!!!!

โพสต์โดย Nutodekdance » วันจันทร์ มิ.ย. 06, 2011 4:54 pm

รอด้วยคน คับบบบบบบ [smilie=bn26.gif]
Nutodekdance
Economy Class

จำนวนการตอบ: 69
Reputation point: 0
Nutodekdance โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ข่าวว่า ดึงชื่อเข้าออกกันพัลวัน ใครรู้เรื่องภายในแชร์หน่อยครับ!!!!!!!!!!

โพสต์โดย ize » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 7:32 am

โดนเบียดหนักมากกกตอนนี้เฮ้อ สุดแล้วแต่โชคชะตา
Up and down again
But this time it's different
ภาพประจำตัวสมาชิก
ize
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Tiny_Brown_Bear » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 9:12 am

ize เขียน:โดนเบียดหนักมากกกตอนนี้เฮ้อ สุดแล้วแต่โชคชะตา

รู้ได้ยังไงคะว่าโดนเบียด??
Tiny_Brown_Bear
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 40
Tiny_Brown_Bear โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ize » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 10:59 am

Tiny_Brown_Bear เขียน:
ize เขียน:โดนเบียดหนักมากกกตอนนี้เฮ้อ สุดแล้วแต่โชคชะตา

รู้ได้ยังไงคะว่าโดนเบียด??

นั่งสมาธิ ถอดวิญญาณไปอะคะ ได้ก็ได้ไม่ได้ก็อด เต็มที่ละ เลือกไม่ได้ค่ะ

ยังไงก็ขอให้โชคดีนะค่ะ ฝากว่ายน้ำเผื่อด้วย
Up and down again
But this time it's different
ize

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย KuSAMO_K » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 12:19 pm

ize เขียน:
นั่งสมาธิ ถอดวิญญาณไปอะคะ ได้ก็ได้ไม่ได้ก็อด เต็มที่ละ เลือกไม่ได้ค่ะ

ยังไงก็ขอให้โชคดีนะค่ะ ฝากว่ายน้ำเผื่อด้วย

ผลยังไม่ทันออกเลย อย่าพึ่งถอดใจครับ
KuSAMO_K

จำนวนการตอบ: 83
KuSAMO_K โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile