ใครรู้จักสระว่ายน้ำแถวอุดมสุข/บางนาบ้างคับ?!? T_T

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ใครรู้จักสระว่ายน้ำแถวอุดมสุข/บางนาบ้างคับ?!? T_T

โพสต์โดย Hutson » วันจันทร์ มิ.ย. 06, 2011 6:14 pm

nanzang เขียน:ไปสนามกีฬาภูติอนันต์สิคะ สระมาตรฐานเลย 50ม. ไม่รู้ว่าลึกเท่าไร แต่เราสูง168 จม เท้าแตะไม่ถึงพื้นอะ เราก็ไปว่ายที่นี่แหละ 50บาท/ครั้งค่ะ [smilie=16.gif]

5555 เราเห็นเธอว่าย [smilie=bn45.gif] [smilie=bn45.gif]
Hutson
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 24
Reputation point: 0
Hutson โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครรู้จักสระว่ายน้ำแถวอุดมสุข/บางนาบ้างคับ?!? T_T

โพสต์โดย LoveEntrepreneur » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 4:51 pm

Hutson เขียน:
nanzang เขียน:ไปสนามกีฬาภูติอนันต์สิคะ สระมาตรฐานเลย 50ม. ไม่รู้ว่าลึกเท่าไร แต่เราสูง168 จม เท้าแตะไม่ถึงพื้นอะ เราก็ไปว่ายที่นี่แหละ 50บาท/ครั้งค่ะ [smilie=16.gif]

5555 เราเห็นเธอว่าย [smilie=bn45.gif] [smilie=bn45.gif]

แล้วสระนี้มันอยู่ที่ไหนหรอคับ.........ผมมะรู้ทางเลยจริงๆ [smilie=bn18.gif]
LoveEntrepreneur

จำนวนการตอบ: 10
LoveEntrepreneur โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย p.nickynick » วันอังคาร มิ.ย. 07, 2011 4:55 pm

LoveEntrepreneur เขียน:
Hutson เขียน:

แล้วสระนี้มันอยู่ที่ไหนหรอคับ.........ผมมะรู้ทางเลยจริงๆ [smilie=bn18.gif]

ถนนสุขุมวิทนะครับ วิ่งจาก BTS อ่อนนุชมาเรื่อยๆจนถึงสี่แยกบางนา
แล้ววิ่งตรงข้ามมามุ่งหน้าไปทางสำโรง พอถึงสถานี BTS บางนา จะตรงกับ
หน้ากรมอุตุนิยมวิทยาให้ชิดซ้าย ถัดจากกรมอุตุฯก็คือซอยทางเข้าสนามกีฬาภูติอนันต์
สโมสรทหารเรือ เลี้ยวซ้ายวิ่งตรงเข้าซอยไปเลยครับเดี๋ยวก็เห็นสระเอง

[smilie=bn40.gif] ขอให้โชคดีกับการว่ายน้ำครับ
"เวลาอาจจะเปลี่ยนผัน แต่หัวใจของชั้นไม่เคยเปลี่ยนเลย"
p.nickynick
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
p.nickynick โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile