ระหว่างรอ มี VTR interior ของ TG A380-841 มาฝากเพื่อนๆให้ชมกัน

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ระหว่างรอ มี VTR interior ของ TG A380-841 มาฝากเพื่อนๆให้ชมกัน

โพสต์โดย OpEroN » วันอาทิตย์ มิ.ย. 05, 2011 10:43 pm

p.nickynick เขียน:
OpEroN เขียน:
p.nickynick เขียน:ขอให้ลูกมีวาสนาไปทำงานด้วยเถิดดดดดด จะเครื่อง ATR ลูกก็ไม่เกี่ยง [smilie=bn18.gif]

อย่าไปบินกับ ATR เลยครับ ATR ไปอยู่กับนกแอร์หมดแล้ว

เป๊ะ! 55555+ งั้นไว้บินด้วยกันครับ อะไรก็ได้ที่เป็นเครื่องของ TG ผมยินดีทุกงาน 5555+ [smilie=bn40.gif]

ด้วยความยินดีเลยคร๊าบ ต้องได้บินด้วยกันนะครับ
Life's too short to be sitting around miserable...
ภาพประจำตัวสมาชิก
OpEroN
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 257
Reputation point: 9
OpEroN โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ระหว่างรอ มี VTR interior ของ TG A380-841 มาฝากเพื่อนๆให้ชมกัน

โพสต์โดย p.nickynick » วันอาทิตย์ มิ.ย. 05, 2011 10:51 pm

OpEroN เขียน:ด้วยความยินดีเลยคร๊าบ ต้องได้บินด้วยกันนะครับ

หวังว่าผมจะได้มีวาสนาไปร่วมบินกับคุณ OpEroN คร้าบบบบบ

ปอลิง. ช่วงนี้ยังเล่นแต่ฟิตเนสไปเรื่อยๆๆๆ กะไว้ว่าถ้าประกาศออกมาแล้วได้ไปต่อค่อยไปเดินเครื่องฉลามครับ [smilie=bn40.gif]
"เวลาอาจจะเปลี่ยนผัน แต่หัวใจของชั้นไม่เคยเปลี่ยนเลย"
p.nickynick
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
Reputation point: 0
p.nickynick โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile