มีใครไปดูหมอมั้งครับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: มีใครไปดูหมอมั้งครับ

โพสต์โดย p.nickynick » วันศุกร์ มิ.ย. 03, 2011 5:28 pm

http://horoscope.sanook.com/myhoro/

ลองดูเล่นๆครับ ผมว่า "ดูดวงแบบจีน" แม่นหลายจุดครับ 98% ได้เลย เพราะจะพูดเรื่องพื้นฐานนิสัยและบุคลิกซะมากซึ่ง
ใช่มากๆ...ผมดูดวงรายเดือนกับรายปีแล้วก็หวังว่าจะเป็นตามที่ผลมันบอกครับ [smilie=bn21.gif]
"เวลาอาจจะเปลี่ยนผัน แต่หัวใจของชั้นไม่เคยเปลี่ยนเลย"
p.nickynick
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
Reputation point: 0
p.nickynick โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย GUN17 » วันศุกร์ มิ.ย. 03, 2011 6:10 pm

ไม่กล้าดู [smilie=bn43.gif]
รูปภาพ
GUN17
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 41
GUN17 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย natty_aniz » วันศุกร์ มิ.ย. 03, 2011 6:24 pm

moochompoojoobjoob เขียน:
natty_aniz เขียน:เราไปดูมาเหมือนกัน หลังจากวันพรีสกรีน จะบอกว่าแม่นมากกกกกก
คือเราเป็นพวกชอบลองของไง จะไม่ค่อยถาม นั่งนิ่งๆ แล้วฟังที่หมอพูด
เชื่อมะ..หมอพูดทุกเรื่อง ตรงทุกเรื่อง ตรงแบบว่า...รู้ได้ไงงงงงงง [smilie=bn29.gif]
ถ้าไคอยากได้เบอร์ก็ PM มาหาเราได้นะ เรารับประกันว่า..เค้าไม่ใช่แค่หมอดู เพราะเค้าพูดสร้างแรงบันดาลใจได้ดีมากๆ [smilie=bn45.gif]
หรือถ้าใครที่ยังไม่แน่ใจในตัวเอง ยังค้นหาตัวเองไม่เจอ แนะนำเลยค่ะ การันดี [smilie=bn40.gif]

ที่ไหนหรอค่ะ

แถวๆ สีลมอ่ะค่ะ
~ ~ i b e l i e v e i c a n f l y ~ ~ w a n n a b e p r o j e c t ~ ~
ภาพประจำตัวสมาชิก
natty_aniz

จำนวนการตอบ: 93
natty_aniz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย boey » วันศุกร์ มิ.ย. 03, 2011 9:08 pm

p.nickynick เขียน:http://horoscope.sanook.com/myhoro/

ลองดูเล่นๆครับ ผมว่า "ดูดวงแบบจีน" แม่นหลายจุดครับ 98% ได้เลย เพราะจะพูดเรื่องพื้นฐานนิสัยและบุคลิกซะมากซึ่ง
ใช่มากๆ...ผมดูดวงรายเดือนกับรายปีแล้วก็หวังว่าจะเป็นตามที่ผลมันบอกครับ [smilie=bn21.gif]

ผมเข้าไปดูดวงรายเดือนมาคับเค้าทำนายไว้งี้

"ด้านการงาน ของชาวราศีเมษในเดือนนี้ จะมีการวางรูปแบบ การวางแผนงานที่ดี และมีพื้นฐานความสำเร็จที่แน่นหนาถาวร ที่เกิดจากความรอบคอบของตัวคุณเอง จะมีผู้ใหญ่ใจดีเป็นผู้ชาย อายุแก่กว่ามาช่วยเหลือคุณให้ได้รับความสำเร็จ ให้มีสถานภาพทางการงานการเงินดีขึ้น หรือจะมีการเปลี่ยนแปลงการดำเนินชีวิตใหม่ที่ดีกว่าเดิม จะได้เข้าไปเกี่ยวข้องกับชาวต่างชาติ ต่างภาษา การเดินทางไปต่างประเทศ หรือมีการลงทุนการค้าร่วมกันก็เป็นได้"

งี้คนราศีเดียวกะผม ไม่ได้กันทั้งหมดเลย ฤ

ขอให้เป็นยังงั้นละกัน เพราะเราก็เกิดราศีนี้ด้วย สาธุ๊
boey

จำนวนการตอบ: 38
boey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย bankibanki » วันศุกร์ มิ.ย. 03, 2011 9:55 pm

เคยดูตอนปลายปีที่แล้วครับ
เค้าบอกว่าอีก 6 เดือนจะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ในชีวิตในทางที่ดี
และได้ไพ่หลักเป็น The World ครับ
หวังเล็กๆว่ามันจะเป็นจริงอย่างคำทำนาย
bankibanki

จำนวนการตอบ: 24
bankibanki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย YelloraN » วันเสาร์ มิ.ย. 04, 2011 12:05 am

มีอีกเว็บมาแนะนำครับ ดูได้เพลินๆเลยทีเดียว [smilie=bn21.gif]

http://www.tarot-live.com/
***อย่าไปคาดหวัง ก็แค่ฝันเล็กๆเอาไว้ก่อน***
ภาพประจำตัวสมาชิก
YelloraN
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 311
YelloraN โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_8837 » วันเสาร์ มิ.ย. 04, 2011 12:46 am

อยากไปดูบ้างจังค่ะ แต่กลัวเค้าบอกไม่ได้ [smilie=bn18.gif]
angel_8837

จำนวนการตอบ: 8
angel_8837 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย p.nickynick » วันจันทร์ มิ.ย. 06, 2011 8:58 am

natty_aniz เขียน:
natty_aniz เขียน:เราไปดูมาเหมือนกัน หลังจากวันพรีสกรีน จะบอกว่าแม่นมากกกกกก
คือเราเป็นพวกชอบลองของไง จะไม่ค่อยถาม นั่งนิ่งๆ แล้วฟังที่หมอพูด
เชื่อมะ..หมอพูดทุกเรื่อง ตรงทุกเรื่อง ตรงแบบว่า...รู้ได้ไงงงงงงง [smilie=bn29.gif]
ถ้าไคอยากได้เบอร์ก็ PM มาหาเราได้นะ เรารับประกันว่า..เค้าไม่ใช่แค่หมอดู เพราะเค้าพูดสร้างแรงบันดาลใจได้ดีมากๆ [smilie=bn45.gif]
หรือถ้าใครที่ยังไม่แน่ใจในตัวเอง ยังค้นหาตัวเองไม่เจอ แนะนำเลยค่ะ การันดี [smilie=bn40.gif]

ไม่ต้องปริปากพูดไพ่ก็สามารถบอกสิ่งที่เราเป็นและพึ่งเจอมาได้เป๊ะเวอร์ เหมือนจิตแพทย์เลยครับ อย่างน้อยก็ช่วยทำให้จิตของผมนิ่งขึ้น และก็ได้ค้นพบตัวเองว่าเราเดินมาถูกทางแล้ว...ของแบบนี้ต้องฟังหูไว้หูแล้วรอดูผลซ้ำๆๆๆเหมือนการเฝ้าสังเกตการณ์ทดลองวิทยาศาสตร์
ถ้าเรื่องเป็นจริงตามนั้น ปีหน้าจะกลับไปดูใหม่อีก ของเค้าดีจริงๆครับ คอนเฟิร์มอีกเสียงครับ
"เวลาอาจจะเปลี่ยนผัน แต่หัวใจของชั้นไม่เคยเปลี่ยนเลย"
p.nickynick

p.nickynick โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย moochompoojoobjoob » วันจันทร์ มิ.ย. 06, 2011 12:34 pm

p.nickynick เขียน:

ไม่ต้องปริปากพูดไพ่ก็สามารถบอกสิ่งที่เราเป็นและพึ่งเจอมาได้เป๊ะเวอร์ เหมือนจิตแพทย์เลยครับ อย่างน้อยก็ช่วยทำให้จิตของผมนิ่งขึ้น และก็ได้ค้นพบตัวเองว่าเราเดินมาถูกทางแล้ว...ของแบบนี้ต้องฟังหูไว้หูแล้วรอดูผลซ้ำๆๆๆเหมือนการเฝ้าสังเกตการณ์ทดลองวิทยาศาสตร์
ถ้าเรื่องเป็นจริงตามนั้น ปีหน้าจะกลับไปดูใหม่อีก ของเค้าดีจริงๆครับ คอนเฟิร์มอีกเสียงครับ

อยู่ตรงส่วนไหนของสีลมอ่ะค่ะ
moochompoojoobjoob
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 119
Reputation point: 2
moochompoojoobjoob โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย p.nickynick » วันจันทร์ มิ.ย. 06, 2011 1:10 pm

p.nickynick เขียน:

อยู่ตรงส่วนไหนของสีลมอ่ะค่ะ

ต้องโทรไปนัดก่อนอ่ะครับเค้าไม่ได้นั่งประจำ
p.nickynick

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile