ว่าด้วยเรื่องชุดว่ายน้ำ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะสาวๆ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ว่าด้วยเรื่องชุดว่ายน้ำ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะสาวๆ

โพสต์โดย natty_aniz » วันศุกร์ มิ.ย. 03, 2011 10:03 am

sparkling เขียน:วันพีซแบบเป็นกางเกงจะมีมั้ยเอ่ย เกรงใจน้องเซลฯ น้องเค้าขี้อายไม่ชอบพบปะผู้คน วันพีซแบบเว้าขาคงไม่เหมาะ [smilie=bn19.gif]

ปล.ห้ามสีแดง แสดงว่าใส่สีเหลืองได้ใช่มั้ยเนี่ย อิอิ [smilie=bn45.gif]

มีค่ะ เพราะเราใช้อยู่ เป็นของยี่ห้อ arena อ่ะค่ะ
~ ~ i b e l i e v e i c a n f l y ~ ~ w a n n a b e p r o j e c t ~ ~
ภาพประจำตัวสมาชิก
natty_aniz
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 93
Reputation point: 0
natty_aniz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ว่าด้วยเรื่องชุดว่ายน้ำ ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะสาวๆ

โพสต์โดย juicynaka » วันพุธ มิ.ย. 08, 2011 9:14 pm

ถ้าชุดเป็นสีฟ้าๆแล้วมีลายดอกๆสีขาวจะได้มั๊ยอ่ะคะ
juicynaka

จำนวนการตอบ: 6
Reputation point: 0
juicynaka โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile