ไปสอบวันนี้ภาคบ่าย( 31 พค )ป็นไงกันบ้างครับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ไปสอบวันนี้ภาคบ่าย( 31 พค )ป็นไงกันบ้างครับ

โพสต์โดย kentakoong » วันอังคาร พ.ค. 31, 2011 7:09 pm

ผมไปสอบมาวันนี้ ผู้ชายวันท้ายๆเหลือน้อยมาก แล้วผมออกมาก็รู้สึกไม่มั่นใจยังไงไม่รู้ มันไม่แย่ แต่มันก็ไม่ดี เฮ้อๆๆ [smilie=bn34.gif] [smilie=bn34.gif]
kentakoong
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 30
Reputation point: 0
kentakoong โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ไปสอบวันนี้ภาคบ่าย( 31 พค )ป็นไงกันบ้างครับ

โพสต์โดย bewithyou88 » วันอังคาร พ.ค. 31, 2011 7:28 pm

ยังไง ก็ทำดีที่สุดในเวลานั้นแล้ว ก็ดีแล้วหละครับ เพราะว่า ตอนสัมภาษทุกคนก็มีความกดดันต่างๆกัน ทำให้อาจจะทำได้ 90 จาก 100 เเต่นั่นก็ถือว่า คุณทำดีทีุ่สุดแล้วหละครับ ไม่ต้องเครียดนะ สู้ๆ ^^
bewithyou88

จำนวนการตอบ: 16
bewithyou88 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ไปสอบวันนี้ภาคบ่าย( 31 พค )ป็นไงกันบ้างครับ

โพสต์โดย kentakoong » วันอังคาร พ.ค. 31, 2011 7:32 pm

bewithyou88 เขียน:ยังไง ก็ทำดีที่สุดในเวลานั้นแล้ว ก็ดีแล้วหละครับ เพราะว่า ตอนสัมภาษทุกคนก็มีความกดดันต่างๆกัน ทำให้อาจจะทำได้ 90 จาก 100 เเต่นั่นก็ถือว่า คุณทำดีทีุ่สุดแล้วหละครับ ไม่ต้องเครียดนะ สู้ๆ ^^

ขอบคุณนะครับ รอลุ้นแบบริบหรี่ๆ [smilie=bn43.gif] [smilie=bn38.gif]
kentakoong

จำนวนการตอบ: 30
kentakoong โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nanzang » วันอังคาร พ.ค. 31, 2011 10:06 pm

เราก็ทำได้ไม่ค่อยดีเลยตอนทำกรุ้ป รู้สึกว่าวันนี้คำถามยากจัง ออกมาก็นอยเลยค่า [smilie=bn20.gif]
แต่ยังไงมันก็ผ่านไปแล้ว เรามารอวันที่8กันดีกว่า [smilie=16.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
nanzang

จำนวนการตอบ: 23
nanzang โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile