มีใคร สัมภาษณ์วันนี้ เป็นไงมั้งครับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

มีใคร สัมภาษณ์วันนี้ เป็นไงมั้งครับ

โพสต์โดย thaimex21 » วันจันทร์ พ.ค. 30, 2011 11:46 am

เป็นไงมั้ง ครับ คำถามหินหรือเปล่า
ผมสัมภาษณ์ พรุ่งนี้แอบนอยด์
tourism student
thaimex21
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 215
Reputation point: 2
thaimex21 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใคร สัมภาษณ์วันนี้ เป็นไงมั้งครับ

โพสต์โดย por360 » วันจันทร์ พ.ค. 30, 2011 12:00 pm

สัมภาษณ์วันสุดท้ายน่าจะมีความมั่นใจกว่าพวกสัมภาษณ์รอบแรกๆนะครับ
เพราะมีเวลาเตรียมตัวมากกว่า และคนที่สอบวันแรกเขาไม่เห็นต้องถามใครเลย

อย่าไปกลัวครับ มั่นใจเข้าไว้

ส่วนเรื่องคำถามนั้นผมเชื่อว่าพอหลังจบการสัมภาษณ์รอบสุดท้ายในวันพรุ่งนี้ก็คงจะมีคนเข้ามาแชร์กันเยอะแยะครับ
por360
Economy Class

จำนวนการตอบ: 56
Reputation point: -2
por360 คุณควรปรับปรุงตัวใหม่นะ!!

Re: มีใคร สัมภาษณ์วันนี้ เป็นไงมั้งครับ

โพสต์โดย graydog » วันจันทร์ พ.ค. 30, 2011 12:45 pm

การสัมภาษณ์วันนี้ ไม่เครียดนะคะ บรรยากาศสบายๆ

ทุกคนลงมาด้วยหน้ายิ้มแย้มค่ะ [smilie=bn21.gif]
graydog

จำนวนการตอบ: 66
Reputation point: 0
graydog โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Protocol » วันจันทร์ พ.ค. 30, 2011 1:03 pm

เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ [smilie=bn26.gif]
lil_Jay
รูปภาพ
Protocol
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 478
Reputation point: 2
Protocol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย natty_aniz » วันจันทร์ พ.ค. 30, 2011 7:23 pm

ส้ๆ ค่า [smilie=bn40.gif]
อย่าเครียด เดี๋ยวจะเกร็งไปหมด แล้วคิดอะไรไม่ออกนะจ๊ะ
~ ~ i b e l i e v e i c a n f l y ~ ~ w a n n a b e p r o j e c t ~ ~
ภาพประจำตัวสมาชิก
natty_aniz

จำนวนการตอบ: 93
Reputation point: 0
natty_aniz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile