8 โมงเช้าวันอังคาร

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: 8 โมงเช้าวันอังคาร

โพสต์โดย feb16th » วันอังคาร พ.ค. 31, 2011 3:42 pm

konabell เขียน:
feb16th เขียน:ขอบคุณคับ
ตอนนี้หลายๆคนที่ไป 8 โมงเช้าพรุ่งนี้อาจจะหลับไปแล้ว ซึ่งก็เป็นเรื่องที่ควรทำ
ผมทำงานกลับมาวันนี้ ปวดหัว เลยกินยาแล้วนอนพักไป เพิ่งตื่นมา

พรุ่งนี้เผื่อเวลาไว้หน่อยก็ดีนะคับ รถอาจะติดได้เหมือนกันอ่ะ แล้วเจอกันคับ

เราเจอกันแล้วเนอะ BEAN นะครับ
ยังไงแอด FB มาเปนเพื่อนกันน้าาา [email protected]

แอดไปแล้วคับ Bean
ยินดีที่ได้รู้จักอีกทีคับ
feb16th
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 110
Reputation point: 0
feb16th โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile