อัตราส่วน

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: อัตราส่วน

โพสต์โดย imabigbiggirl » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 6:37 pm

moving hot เขียน:ถ่ายรูปแบบนี้ปุ๊ป รูปที่ออกมาจะรู้ได้เลยว่า โบ๊ะมามากน้อยขนาดไหน
เพราะว่าทั้ง แฟชล แและไฟขนาดนั้น
บอดได้คำเดียวว่า "ลอย"
สู้ๆครับ

เซ็งเรย ทั้งหน้าลอย ทั้งหน้ามัน [smilie=bn23.gif]
จะรอดมั้ยเนี่ยช้านนนนนน [smilie=bn19.gif]

ว่าแต่ คนที่มีโทอิคเยอะๆ คงสบายเลยสิ [smilie=bn41.gif] 800up มี extraให้ ชิมิ [smilie=bn25.gif]
dream a little dream
ภาพประจำตัวสมาชิก
imabigbiggirl
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 235
Reputation point: 3
imabigbiggirl โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย timemykung » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 6:50 pm

imabigbiggirl เขียน:
moving hot เขียน:ถ่ายรูปแบบนี้ปุ๊ป รูปที่ออกมาจะรู้ได้เลยว่า โบ๊ะมามากน้อยขนาดไหน
เพราะว่าทั้ง แฟชล แและไฟขนาดนั้น
บอดได้คำเดียวว่า "ลอย"
สู้ๆครับ

เซ็งเรย ทั้งหน้าลอย ทั้งหน้ามัน [smilie=bn23.gif]
จะรอดมั้ยเนี่ยช้านนนนนน [smilie=bn19.gif]

ว่าแต่ คนที่มีโทอิคเยอะๆ คงสบายเลยสิ [smilie=bn41.gif] 800up มี extraให้ ชิมิ [smilie=bn25.gif]

ไม่ได้สังเกตเลยอะ ว่ากล้องดีขนาดนั้น

หน้าเราไม่ค่อยมันคงไม่เป็นไร หรือเค้าถ่ายเก็บไว้เป็นประวัติเฉยๆอ่ะ คิดมากกันไปเองม้าง [smilie=bn38.gif]
Looking forward to it...
timemykung
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 100
Reputation point: 0
timemykung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Protocol » วันศุกร์ พ.ค. 27, 2011 8:11 am

myzeecretz เขียน:เราก้คิดว่านำคะแนนมารวมกันแล้วตัดเอาเหมือนกันค่ะ

คะแนนนี่หมายถึง โทอิค 25 คะแนน
พรีสกรีน 25 คะแนน
สอบ 25 คะแนน
สัมภาษณ์ 25 คะแนน รึเปล่าครับ

ชักจะนอยด์
lil_Jay
รูปภาพ
Protocol
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 478
Reputation point: 2
Protocol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tacechaiwet » วันศุกร์ พ.ค. 27, 2011 9:22 am

แบ่งเปนพารตค่า
[smilie=16.gif]
tacechaiwet
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 24
tacechaiwet โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ip88 » วันศุกร์ พ.ค. 27, 2011 11:02 am

Protocol เขียน:
myzeecretz เขียน:เราก้คิดว่านำคะแนนมารวมกันแล้วตัดเอาเหมือนกันค่ะ

คะแนนนี่หมายถึง โทอิค 25 คะแนน

ชักจะนอยด์

แว่วมาอย่างนี้เหมือนกันครับ [smilie=bn27.gif]
ip88
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 27
ip88 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myzeecretz » วันศุกร์ พ.ค. 27, 2011 12:25 pm

ชักจะนอยด์

เราไม่รู้สัดส่วนอ่ะค่ะ แหะๆ
แต่คิดว่าพอสัมภาษณ์รวมภาษาที่สามแล้ว
ก้นำคะแนนมารวมกัน แล้วรันไล่จากมากไปน้อยเลยอ่ะค่ะ
myzeecretz
Economy Class

จำนวนการตอบ: 77
myzeecretz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Protocol » วันศุกร์ พ.ค. 27, 2011 10:35 pm

myzeecretz เขียน:

ชักจะนอยด์

เราไม่รู้สัดส่วนอ่ะค่ะ แหะๆ
แต่คิดว่าพอสัมภาษณ์รวมภาษาที่สามแล้ว
ก้นำคะแนนมารวมกัน แล้วรันไล่จากมากไปน้อยเลยอ่ะค่ะ

กว่าจะผ่านมาแต่ละรอบก็นอยด์มาทุกรอบ
งั้นรอบนี้ก็ต้องนอยด์สะสมเป็น 4 เท่าจากทุกๆรอบ ฮ่าๆๆ [smilie=bn44.gif]
lil_Jay
รูปภาพ
Protocol

จำนวนการตอบ: 478
Reputation point: 2
Protocol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Nutodekdance » วันเสาร์ พ.ค. 28, 2011 12:12 am

อยากให้ Surprise รับหมดทั้ง 1000 กว่าคนจิงๆ [smilie=bn27.gif]
Nutodekdance

จำนวนการตอบ: 69
Nutodekdance โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile