สอบว่ายน้ำ ต้องดำน้ำหรือเปล่าคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: สอบว่ายน้ำ ต้องดำน้ำหรือเปล่าคะ

โพสต์โดย p.nickynick » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 9:23 am

อยากให้รอบนี้ผ่านเข้าไปว่ายน้ำจัง [smilie=bn18.gif]
แก้ไขล่าสุดโดย p.nickynick เมื่อ วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 10:49 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
"เวลาอาจจะเปลี่ยนผัน แต่หัวใจของชั้นไม่เคยเปลี่ยนเลย"
p.nickynick
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
Reputation point: 0
p.nickynick โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สอบว่ายน้ำ ต้องดำน้ำหรือเปล่าคะ

โพสต์โดย ize » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 10:34 am

คุณเพื่อน จขกท เก่งมากค่ะ ว่ายแบบเงยหน้า ดีจัง อยากทำได้บ้างอะ
Up and down again
But this time it's different
ภาพประจำตัวสมาชิก
ize
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 410
Reputation point: 3
ize โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yung_ying » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 1:46 pm

ผญ ว่ายกี่เมตร อะคะ มีไครทราบบ้างคะ ???
yung_ying

จำนวนการตอบ: 7
yung_ying โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย PK.Kenny » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 1:56 pm

yung_ying เขียน:ผญ ว่ายกี่เมตร อะคะ มีไครทราบบ้างคะ ???

50 จ้า บังคับฟรีสไตล์ 25 เมตรแรก
"Bend the Rules"
PK.Kenny
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 157
Reputation point: 2
PK.Kenny โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sky-walker » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 3:58 pm

Peterboi เขียน:ใช้้ snorkle ได้ปะคับ แล้วจะท่าไหนก็ บ่ ยั่นแม้วันมามาก

รูปภาพ

ไหนๆก็ใส่อันนั้นได้ละ ผมว่าเพิ่มอันนี้อีกนิดจะเป็ฯไรไป
แนบไฟล์
SF_8.jpg (16.59 KiB) เปิดดู 1485 ครั้ง
sky-walker

จำนวนการตอบ: 164
sky-walker โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย moving hot » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 5:11 pm

ว่ายน้ำแบบไม่ดำน้ำผมว่าเหนื่อยกว่าดำน้ำเยอะเลยนะครับ
ไหนต้องหันหัวไปซ้ายที่ขวาทีอีก ขอบอกว่าเหนื่อยมากกกกกกกกกกกกกกกกก
ผมลองไปว่ายมาแแล้ว พรีสไตล์ ไม่ดำน้ำ 100 เมตร
ว่ายได้เที่ยวเดียวเท่านั้นครับ เเล้วเป็นลมเลย......
อายประชาชนมากๆๆ
moving hot

จำนวนการตอบ: 7
moving hot โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย phatjar » วันศุกร์ พ.ค. 27, 2011 9:09 am

ใส่ที่อุดหูกันน้ำเข้าได้ป่าวค่ะ เวลาว่ายฟรีสไตล์ตอนเอียงหน้าหายใจ ชอบตักน้ำเข้าหูอ่ะค่ะ [smilie=bn43.gif]
phatjar
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 27
phatjar โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Aumz » วันเสาร์ พ.ค. 28, 2011 2:44 am

ไม่เคยว่ายแบบดำน้ำอะครับ ..

ต้องไปลองซะแล้วว..
Aumz
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 32
Aumz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile