เกณฑ์การสมัครการบินไทยรอบถัดไป

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

เกณฑ์การสมัครการบินไทยรอบถัดไป

โพสต์โดย Pongpatter » วันศุกร์ มิ.ย. 09, 2017 11:28 am

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ นักล่าฝันค้าบบบ รบกวนสอบถามครับไม่ทราบว่าการบินไทยรอบอนาคตจะมีเกณฑ์ที่ใช้เกณฑ์เดิมบ้างเปล่าครับเหมือนรอบปี2014 ครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่รอและเชื่อว่ามีนักล่าฝันอีกหลายท่านที่รอ การบินไทยรอบขยายอายุอยู่นะครับ สู้ๆๆไปด้วยกันครับ ^^
Pongpatter
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 48
Reputation point: 0
Pongpatter โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile