กระดูกสันหลังคดห้ามเกินกี่องศาคะ ของ PG

ภารโรง: myoldeditor

กระดูกสันหลังคดห้ามเกินกี่องศาคะ ของ PG

โพสต์โดย aaa_ts » วันอังคาร ธ.ค. 13, 2016 2:00 pm

สวัสดีค่าา
พอดีวันนี้ไปตรวจองศาของกระดูกสันหลังมาค่ะ ก่อนจะสมัครสายการบินต่างๆ
เราทราบมาก่อนแล้วว่าตัวเองมีกระดูกสันหลังที่คด ตั้งแต่อยู่ม.4 แล้ว แต่ไม่ได้สนใจ
อยู่ๆก็อยากมาเป็นแอร์ค่ะ

พอทราบไหมคะว่าทาง PG ไม่ให้คดเกินกี่องศา
ขอบคุณมากค่ะ
[smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif]
aaa_ts

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
aaa_ts โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Bangkok Airways